Câu lạc bộ nữ sinh - Lovely schoolgirl....
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Câu lạc bộ nữ sinh - Lovely schoolgirl....

Trung tâm quản lý Ký túc xá ĐHQG HCM

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

If Only - Tình Yêu và Sự Hy Sinh - Giá Như

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

If Only - Tình Yêu và Sự Hy Sinh - Giá Như Empty
Bài gửiTiêu đề: If Only - Tình Yêu và Sự Hy Sinh - Giá Như   If Only - Tình Yêu và Sự Hy Sinh - Giá Như I_icon_minitimeSat Nov 06, 2010 3:03 am

Tên phim: If Only - Tình Yêu và Sự Hy Sinh - Giá Như
Diễn viên: Tom Wilkinson, Jennifer Love Hewitt, Paul Nicholls, Lucy Davenport
Thể loại: Tình Cảm
Quốc gia: Phim Mỹ

If Only - Tình Yêu và Sự Hy Sinh - Giá Như Mv5bmtg1odg4oti2mf5bml5

Giới thiệu: Tình yêu là đề tài muôn thuở, con người không bất tử nhưng tình yêu là vĩnh hằng. "Cái chết không đặt dấu chấm hết cho tình yêu" đó là câu nói của Samantha - nhân vật nữ chính, một nhạc sĩ - trong câu chuyện "IF ONLY". Sẽ thế nào nếu bạn không nhận ra những gì mình đang có cho đến khi chúng biến mất ? Bạn sẽ làm gì nếu chúa trời cho bạn cơ hội thứ hai để bạn yêu và được yêu ? Sẽ thế nào nếu bạn chỉ còn một ngày được sống để thay đổi số mệnh ? Bạn chỉ muốn xiết chặt đôi bàn tay của người yêu khi xem Titanic. Bạn chỉ muốn nhìn sâu vào mắt người mình yêu và nói rằng "anh yêu em" khi xem The Notebook. Hay bạn chỉ muốn được ôm cô ấy trong vòng tay ấm áp của mình khi xem Just Like Heaven. Hãy trân trọng tình yêu và những gì bạn đang có. Hãy yêu và đón nhận tình yêu! Đừng Đợi ! Để sau này bạn không phải hối tiếc điều gì !

Phim được chiếu tại hội trường A6 lúc 19h30 6/11/2010.
Giá vé: 4k
Thân mời tất cả các bạn đến xem và có những phúc giây giải trí cuối tuần thật sự vui vẻ.
https://clbnusinh.forumvi.net

If Only - Tình Yêu và Sự Hy Sinh - Giá Như
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ra mắt Câu lạc bộ Nữ sinh
» Địa chỉ mua Máy tính uy tín ở Tp Hồ Chí Minh
» Video Trò chơi Đung đưa tình yêu 20-10